เรียนถามเรื่องเครื่องเสียงครับ

Homepage 3 Full Width Forums What Audio-Video? Forum เรียนถามเรื่องเครื่องเสียงครับ

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  BangkokHiFi 3 years, 4 months ago.

Viewing 2 posts - 1 through 2 (of 2 total)
  • Author

tonac119
    Participant

ไม่ทราบว่ามีศัพท์เครื่องเสียงแบบง่ายบ้างมั้ยครับพอดีเป็นมือใหม่หัดฟัง แล้วศัพท์เทคนิคมันค่อนข้างยากเกินไปครับ

BangkokHiFi
    Participant

ต้องหาอ่าน ศึกษา และจดจำจากเว็บต่างๆ น่ะครับ
    เพื่อให้ความเข้าใจตรงกันเวลาสื่อสาร จึงไม่มีศัพท์แบบง่ายครับ

Viewing 2 posts - 1 through 2 (of 2 total)

You must be logged in to reply to this topic.